LLT3000-100 MICRO-EPSILON Viêt Nam
Nhà cung cấp: ANS VIỆT NAM
Hãng sản xuất: Micro- Epsion
Ứng dụng sản phẩm: Automotive
Thông số kỹ thuật chính
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Hãng sản xuất | MICRO-EPSILON |
| Xuất xứ | Germany |
| Model | LLT3000-100 |
| Dòng sản phẩm | scanCONTROL 3000-100 |
| Loại thiết bị | Laser profile sensor 2D/3D |
| Bộ điều khiển | Tích hợp sẵn trong cảm biến |
| Vật liệu vỏ | Nhôm (Aluminium housing) |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Dải đo trục Z | 140 mm |
| Dải đo trục X | 100 mm (MMR) |
| Số điểm đo mỗi profile | Tối đa 2048 điểm |
| Tần số profile | Lên đến 10 kHz |
| Nguồn laser | 10 mW |
| Cấp laser | Class 2M |
| Bước sóng laser | 658 nm (màu đỏ) |
| Nguồn cấp | 11 – 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 500 mA |